ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว
-
เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย
-
เครื่องรั้วปมคงที่
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายม้วน
-
เครื่องตาข่ายลวดเชื่อม
-
เครื่องเชื่อมตะแกรงเหล็ก
-
เครื่องลวดหนามมีดโกน
-
เครื่องทำรั้วการเชื่อมโยงโซ่
-
เครื่องวาดลวดเหล็ก
-
เครื่องยืดและตัดลวด
คำหลัก [ 2500mm wire fence machine ] การจับคู่ 146 ผลิตภัณฑ์.
เซอร์โวมอเตอร์ดึงความกว้างตาข่าย 2.5m เครื่องเชื่อมลวดตาข่ายสำหรับเหล็ก
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมลวดตาข่ายเหล็ก |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 3-6mm |
| การรับประกัน: | 2 ปี |
CNC 300 KVA 12m เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 5-12mm |
| ความกว้างของตาข่าย: | 1m-3m |
เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย GWC 3000 2000mm อัตโนมัติ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 3-6mm |
| ได้รับการรับรอง: | CE |
เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย 12m แบบนิวเมติก 100 เท่า
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 3-8 มม. หรือ 5-12 มม |
| ความกว้างของตาข่าย: | 2500mm |
เครื่องเชื่อมแผงตาข่ายเหล็กซี่โครง 1000 มม. 2.4 ม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย |
|---|---|
| ความหนาของเหล็กเส้น: | 3.0-8.0 มม |
| ความกว้างของตาข่าย: | 1000-2500mm |
เครื่องเชื่อมตาข่าย CNC 2.5 มม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายม้วน |
|---|---|
| ระบบควบคุม: | PLC และ Touch Screen |
| สวิตช์ควบคุม: | ชไนเดอร์ฝรั่งเศส |
6mm Coil Wire GWCD 2500D เครื่องเชื่อมตาข่ายม้วน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายม้วน |
|---|---|
| ระบบควบคุม: | PLC และ Touch Screen |
| สวิตช์ควบคุม: | ชไนเดอร์ฝรั่งเศส |
40 เท่าเหล็กเส้น 3300 มม. เสริมเครื่องเชื่อมตาข่าย
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 6-12mm |
| ความกว้างของตาข่าย: | ตั้งแต่ 1,000 มม. ถึง 3300 มม |
เครื่องเชื่อมตาข่ายม้วนขนาด 3 มม. 5.5 กิโลวัตต์
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายม้วน |
|---|---|
| วิธีการวาดตาข่าย: | ตาข่ายเขียนแบบเครื่องกล |
| ความกว้างของตาข่าย: | 1200 มม. 1500 มม. 2000 มม. 2500 มม |
เครื่องเชื่อมตาข่ายมิตซูบิชิ 65 เท่า
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง |
|---|---|
| ความกว้างของแผงตาข่าย: | สูงสุด 3300 มม |
| ขนาดตาข่าย: | ตั้งแต่ 100 * 100 มม. ถึง 300 * 300 มม |

