ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว
-
เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย
-
เครื่องรั้วปมคงที่
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายม้วน
-
เครื่องตาข่ายลวดเชื่อม
-
เครื่องเชื่อมตะแกรงเหล็ก
-
เครื่องลวดหนามมีดโกน
-
เครื่องทำรั้วการเชื่อมโยงโซ่
-
เครื่องวาดลวดเหล็ก
-
เครื่องยืดและตัดลวด
คำหลัก [ 2500mm wire fence machine ] การจับคู่ 146 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว 200 มม. ทางด่วนก่อนตัด
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 3-6mm |
| ความเร็วในการเชื่อม: | 40-60 ครั้ง / นาที |
เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว 3 ม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว |
|---|---|
| ระดับของระบบอัตโนมัติ: | อัตโนมัติ |
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 3.0-6.0 มม |
รั้วกั้นรถไฟ ขนาด 1.8*2.2ม. รั้วตาข่าย เครื่องเชื่อม 200A
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมแผงรั้วตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 3.0-6.0มม |
| ความเร็วในการเชื่อม: | 50-75 ครั้ง/นาที |
เครื่องเชื่อมแผงตาข่ายรอบ 75 ครั้ง 2500 มม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 3.0-6.0 มม |
| ตาข่ายกว้าง: | สูงสุด 2500 มม |
5.5kw Cross Wire Space 50-200mm Fence Mesh Welding Machine ฟีดคู่มือ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมรั้วตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 3-6มม |
| ความเร็วในการเชื่อม: | 40-60 ครั้ง/นาที |
เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้วรถไฟขนาด 200 * 50 มม. ใช้ Panasonic Servo Motor
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมแผงรั้วตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 3-6มม |
| ความเร็วในการเชื่อม: | 40-60 ครั้ง/นาที |
PLC Cross Wire เครื่องเชื่อมลวดตาข่ายเส้น 50-200 มม. ใส่รอยอัตโนมัติ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว |
|---|---|
| การประกัน: | 2 ปี |
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 3-6mm |
นิวเมติกตะขอดึงตาข่ายสีขาวสีฟ้า 2m กว้างเครื่องเชื่อมตาข่าย
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | อุปกรณ์เชื่อมรั้วตาข่าย |
|---|---|
| ประเภทสายไฟตามยาว: | ตัดก่อน |
| ประเภทลวดข้าม: | ตัดก่อน |
เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง 200 มม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 3-6mm |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V / 440V / 415V / 220V |
หม้อแปลงเชื่อมสีเหลือง 160KVA มอเตอร์ 5.5kw เครื่องเชื่อมรั้วตาข่าย
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 3-6mm |
| การประกัน: | 2 ปี |

