ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว
-
เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย
-
เครื่องรั้วปมคงที่
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายม้วน
-
เครื่องตาข่ายลวดเชื่อม
-
เครื่องเชื่อมตะแกรงเหล็ก
-
เครื่องลวดหนามมีดโกน
-
เครื่องทำรั้วการเชื่อมโยงโซ่
-
เครื่องวาดลวดเหล็ก
-
เครื่องยืดและตัดลวด
คำหลัก [ 2500mm wire fence machine ] การจับคู่ 146 ผลิตภัณฑ์.
ความกว้าง 2.5 เมตรความเร็ว 70 ครั้ง / นาทีเครื่องเชื่อมลวดตาข่ายสำหรับแผงรั้ว
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมแผงลวดตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 3-6mm |
| ความกว้างของตาข่าย: | สูงสุด 2500 มม |
เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย 300 มม. อัตโนมัติ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย |
|---|---|
| ประเภทสายไฟ: | ก่อนยืดและตัดก่อนใส่ในอุปกรณ์ถัง |
| ประเภทลวดข้าม: | ยืดและตัดป้อนอัตโนมัติล่วงหน้าด้วยสเต็ปปิ้งมอเตอร์ |
เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง 50 มม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย |
|---|---|
| ความหนาของเหล็กเส้น: | 4.0-9.0 มม |
| ประเภทเครื่อง: | เชิงกล |
5.5kw Cross Wire Hopper โหลด 100 กก. Wire PLC Fence Panel Machine
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 3.0-6.0 มม |
| ความกว้างของตาข่าย: | 2500mm |
CE 4.0-8.0mm รั้วลวดตาข่ายเครื่องเชื่อม 415Volt การควบคุมที่แม่นยำ
| ชื่อสินค้า: | เครื่องเชื่อมแผงไวร์เมช |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง: | CE |
| ความเร็วในการเชื่อม: | 40-60 ครั้ง/นาที |
ขนาดตาข่าย 50-200 มม. Cnc รั้วตาข่ายเครื่องเชื่อม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 3-6mm |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V / 50HZ / กำหนดเอง |
2500D 5mm 65 ครั้งเครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 5.0-9.0 มม |
| ความกว้างของตาข่ายเชื่อม: | 2500mm |
เครื่องเชื่อมหม้อแปลง 160kva Panasonic Plc Mesh Panel
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมแผงลวดตาข่าย |
|---|---|
| ความหนาของลวดเหล็ก: | 3-6mm |
| พื้นที่สายไฟ: | 50-200mm |
ความยาว 3m เครื่องเชื่อมตาข่ายเหล็กตัดล่วงหน้า Cross Wire Hopper Load 1 Ton
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย |
|---|---|
| แบบเส้นลวด: | ยืดก่อนและตัดล่วงหน้า |
| แบบสายไขว้: | ยืดก่อนและตัดล่วงหน้า |
เครื่องปั่นเครือรั้ว 160kva สําหรับความกว้างของเครือ 2.5m
| ชื่อสินค้า: | เครื่องเชื่อมรั้วตาข่าย |
|---|---|
| วิธีการเชื่อม: | โดยการเชื่อมแบบต้านทาน |
| ความเร็วในการเชื่อม: | 75 ครั้งต่อนาที |

