ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว
-
เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย
-
เครื่องรั้วปมคงที่
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายม้วน
-
เครื่องตาข่ายลวดเชื่อม
-
เครื่องเชื่อมตะแกรงเหล็ก
-
เครื่องลวดหนามมีดโกน
-
เครื่องทำรั้วการเชื่อมโยงโซ่
-
เครื่องวาดลวดเหล็ก
-
เครื่องยืดและตัดลวด
คำหลัก [ 2500mm wire fence machine ] การจับคู่ 146 ผลิตภัณฑ์.
Servo มอเตอร์ดึง Welded เครื่อง Mesh สาย Plc สําหรับกว้าง 3mm
| ชื่อสินค้า: | เครื่องเชื่อมรั้วตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 3-6มม |
| ความเร็วในการเชื่อม: | 50-75 ครั้ง/นาที |
เครื่องฟันดาบลวดตาข่ายสีน้ำเงินขาว 10KW
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว |
|---|---|
| การประกัน: | 2 ปี |
| แรงดันไฟฟ้า: | 220v / 380V / 415V / 440V |
อิเล็กโทรด 14PCS 3D 3000mm เครื่องทำรั้วลวด
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว |
|---|---|
| การประกัน: | 2 ปี |
| แรงดันไฟฟ้า: | 220v / 380V / 415V / 440V |
ซิลิคอนเซอร์โวมอเตอร์ CE 150 มม. เครื่องรั้วหญ้า
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายม้วน |
|---|---|
| ดึงระบบตาข่าย: | โดยเซอร์โวมอเตอร์และการควบคุมกระบอกสูบอากาศ |
| ทฤษฎีการเชื่อม: | เชื่อมความต้านทาน |
Line Wire Auto Feeding Mesh ความยาว 60m เครื่องเชื่อมถนน Gi Wire
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย |
|---|---|
| ตาข่ายกว้าง: | 1200 มม. 1500 มม. 2000 มม. 2500 มม |
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 2.5-6.0mm |
เส้นผ่านศูนย์กลาง 3-6 มม. รู 50-200 มม. ลวดตาข่ายเครื่อง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมรั้วตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 3-6mm |
| ความกว้างของตาข่ายรั้ว: | 2500mm |
GWC-2500B เซอร์โวมอเตอร์เครื่องทำรั้วลวด 3 ม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 3-6mm |
| ความเร็วในการเชื่อม: | 40-60 ครั้ง / นาที |
เครื่องทำรั้วลวด GWC 2500B
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว |
|---|---|
| ใบสมัคร: | ใช้ในทางรถไฟทางหลวงสนามบินการป้องกันท่าเรือ |
| ความกว้างของตาข่าย: | 2500 มม. (ความกว้างตาข่ายมาตรฐาน) |
เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย 2500 มม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย |
|---|---|
| ประเภทสายไฟ: | ก่อนยืดและตัดก่อนใส่ในอุปกรณ์ถัง |
| ประเภทลวดข้าม: | ยืดและตัดป้อนอัตโนมัติล่วงหน้าด้วยสเต็ปปิ้งมอเตอร์ |
เครื่องทำรั้วลวดหนามป้องกันการปีนแยก 6 เมตร
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 3.0-6.0 มม |
| ตาข่ายกว้าง: | สูงสุด 3200 มม |

