ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว
-
เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย
-
เครื่องรั้วปมคงที่
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายม้วน
-
เครื่องตาข่ายลวดเชื่อม
-
เครื่องเชื่อมตะแกรงเหล็ก
-
เครื่องลวดหนามมีดโกน
-
เครื่องทำรั้วการเชื่อมโยงโซ่
-
เครื่องวาดลวดเหล็ก
-
เครื่องยืดและตัดลวด
คำหลัก [ 2500mm wire fence machine ] การจับคู่ 146 ผลิตภัณฑ์.
125KVA เครื่องทำกรงลวด
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 3-6mm |
| ได้รับการรับรอง: | CE |
เครื่องเชื่อมเหล็กเส้นสปริงมิตซูบิชิ 12 ม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 5.0-9.0 มม |
| ความกว้างของตาข่ายเชื่อม: | 2500mm |
เครื่องเชื่อมรั้วตาข่ายลวดเหล็กขนาด 50x200 มม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว |
|---|---|
| ข้ามพื้นที่ลวด: | 50-200mm |
| สี: | สีน้ำเงินหรือกำหนดเอง |
รู 12.7x76.2mm Prison Guard 358 Anti Climb Fence เครื่องเชื่อมตาข่าย
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 3-6mm |
| ความเร็วในการเชื่อม: | 40-60 ครั้ง / นาที |
เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง 5m 50HZ 120KVA
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง |
|---|---|
| มีบริการหลังการขาย: | วิศวกรพร้อมให้บริการเครื่องจักรต่างประเทศการว่าจ้างและการฝึกอบรม |
| การใช้: | ตาข่ายรั้วเชื่อม |
เครื่องเชื่อมลวดตาข่ายขนาดรู 150*150 มม. ประสิทธิภาพสูง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | สายการผลิตเชื่อมลวดตาข่าย |
|---|---|
| ชนิดลวดตามยาว: | การป้อนลวดคอยล์ |
| ชนิดสายไขว้: | ตัดล่วงหน้า |
เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรงเซอร์โวมอเตอร์
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง |
|---|---|
| มีบริการหลังการขาย: | วิศวกรพร้อมให้บริการเครื่องจักรต่างประเทศการว่าจ้างและการฝึกอบรม |
| การใช้: | ตาข่ายรั้วเชื่อม |
เหล็กเส้นขนาด 4-8 มม. แผงรั้วตาข่ายเครื่องเชื่อมระบบระบายความร้อนด้วยน้ำ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง |
|---|---|
| การใช้งาน: | ตาข่ายเหล็กเชื่อม |
| ความเร็วในการเชื่อม: | 40-70 ครั้ง/นาที |
CNC Touch Screen 7.5KW เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 3-8mm |
| ตาข่ายกว้าง: | 2500mm |
กระบอกลม 65 เท่าเครื่องทำตาข่ายไก่ซิลิโคน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายม้วน |
|---|---|
| ดึงระบบตาข่าย: | โดยเซอร์โวมอเตอร์และการควบคุมกระบอกสูบอากาศ |
| ทฤษฎีการเชื่อม: | เชื่อมความต้านทาน |

