ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว
-
เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย
-
เครื่องรั้วปมคงที่
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายม้วน
-
เครื่องตาข่ายลวดเชื่อม
-
เครื่องเชื่อมตะแกรงเหล็ก
-
เครื่องลวดหนามมีดโกน
-
เครื่องทำรั้วการเชื่อมโยงโซ่
-
เครื่องวาดลวดเหล็ก
-
เครื่องยืดและตัดลวด
คำหลัก [ 2500mm wire fence machine ] การจับคู่ 146 ผลิตภัณฑ์.
SMC Air Cylinders เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว 50 มม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว |
|---|---|
| มีบริการหลังการขาย: | วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศบริการบำรุงรักษาและซ่อมแซมภาคสนามการสนับสนุนด้านเทคนิค |
| การประกัน: | 2 ปี |
ความกว้าง 2m เครื่องปั่นเครือรั้วผสมผสานสําหรับพื้นที่สายข้าม 50-200mm
| ชื่อสินค้า: | เครื่องเชื่อมรั้วตาข่าย |
|---|---|
| บริการหลังการขาย: | วิศวกรพร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ |
| การรับประกัน: | 2 ปี |
ขดลวดเซอร์โวมอเตอร์ 2500 มม. เสริมเครื่องเชื่อมตาข่าย
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V / 440V / 415V / 220V |
| การใช้: | ตาข่ายรั้วเชื่อม |
เครื่องทำรั้วลวดตาข่ายม้วนก่อนยืด 5 มม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายม้วน |
|---|---|
| วิธีการวาดตาข่าย: | ตาข่ายเขียนแบบเครื่องกล |
| ความกว้างของตาข่าย: | 1200 มม. 1500 มม. 2000 มม. 2500 มม |
เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้วทางหลวง 160KVA 2500 มม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | สายการผลิตรั้วตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 3.0--6.0 มม |
| ความกว้างของตาข่าย: | 2100 มม. / 2500 มม. / 3000 มม |
เครื่องแผงรั้ว 220 โวลต์เซอร์โวมอเตอร์ 75 เท่า
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 3-6mm |
| แรงดันไฟฟ้า: | 220v / 380V / 415V / 440V |
หน้าจอสัมผัสสนามบินรั้ว 415V เครื่องทำลวดตาข่าย
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว |
|---|---|
| มีบริการหลังการขาย: | วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศบริการบำรุงรักษาและซ่อมแซมภาคสนามการสนับสนุนด้านเทคนิค |
| การประกัน: | 2 ปี |
หน้าจอสัมผัส 3D 10.5T 3000mm เครื่องทำลวดตาข่าย
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 3-6mm |
| แรงดันไฟฟ้า: | 220v / 380V / 415V / 440V |
CNC Schneider Switch เครื่องเชื่อมรั้วตาข่าย 6 มม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว |
|---|---|
| มีบริการหลังการขาย: | วิศวกรพร้อมให้บริการเครื่องจักรต่างประเทศ |
| การประกัน: | 2 ปี |
CE 75 ครั้งต่อนาทีเครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว 6 มม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย |
|---|---|
| ประเภทสายไฟ: | ก่อนยืดและตัดก่อนใส่ในอุปกรณ์ถัง |
| ประเภทลวดข้าม: | ยืดและตัดป้อนอัตโนมัติล่วงหน้าด้วยสเต็ปปิ้งมอเตอร์ |

