ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว
-
เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย
-
เครื่องรั้วปมคงที่
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายม้วน
-
เครื่องตาข่ายลวดเชื่อม
-
เครื่องเชื่อมตะแกรงเหล็ก
-
เครื่องลวดหนามมีดโกน
-
เครื่องทำรั้วการเชื่อมโยงโซ่
-
เครื่องวาดลวดเหล็ก
-
เครื่องยืดและตัดลวด
คำหลัก [ 2500mm wire fence machine ] การจับคู่ 146 ผลิตภัณฑ์.
30PCS Park Protection เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว 8 มม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 8 + 6 + 8 มม. / 6 + 5 + 6 มม |
| ตาข่ายกว้าง: | 2500 มม. (กำหนดเอง) |
Servo Motor Pull Mesh Cnc เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว 6.0 มม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมแผงรั้วลวดตาข่าย |
|---|---|
| พื้นที่สายไฟ: | 50-250mm |
| ข้ามพื้นที่ลวด: | 50-300mm |
ความเร็ว 65t/นาที เครื่องเชื่อมลวดตาข่ายรั้วทางหลวง 5.5kw
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | สายการผลิตเชื่อมลวดตาข่าย |
|---|---|
| ชนิดลวดตามยาว: | การป้อนลวดคอยล์ |
| ชนิดสายไขว้: | ตัดล่วงหน้า |
การควบคุมบมจ. จิตรกรรมสีแดงโดยเครื่องผลิตตาข่ายเชื่อมหน้าจอสัมผัส
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย |
|---|---|
| ผลิตภัณฑ์สำเร็จรูป: | ในม้วนตาข่าย |
| ความยาวตาข่ายม้วน: | 60m |
หน้าจอสัมผัส 30 เท่าเครื่องเชื่อมลวดตาข่าย 868 มม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 656 มม. และ 868 มม |
| ตาข่ายกว้าง: | 2500 มม. (ความกว้างตาข่ายมาตรฐาน) |
PLC CE 2500B เครื่องแผงรั้วลวดคู่ 868 มม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 6 + 5 + 6 มม. / 8 + 6 + 8 มม |
| ความกว้างของตาข่าย: | สูงสุด 2500 มม |
Panasonic Plc Hole 50-200mm ความยาว 3m เครื่องเชื่อมรั้วตาข่าย
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว |
|---|---|
| มีบริการหลังการขาย: | วิศวกรพร้อมให้บริการในต่างประเทศเครื่องจักรบริการบำรุงรักษาและซ่อมแซมสนาม |
| การประกัน: | 2 ปี |
เครื่องเชื่อมรั้วตาข่าย 4KW 40PCS ควบคุมเชิงตัวเลข
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 3-6mm |
| ได้รับการรับรอง: | CE |
Water Cooling Villa เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว 30 เท่า, เครื่องทำรั้ว
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว |
|---|---|
| มีบริการหลังการขาย: | วิศวกรพร้อมให้บริการเครื่องจักรต่างประเทศ |
| การประกัน: | 1 ปี |
CE เหล็ก 200 มม. รั้วตาข่ายเครื่องเชื่อม, เครื่องเชื่อมตาข่ายอัตโนมัติ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว |
|---|---|
| การประกัน: | 2 ปี |
| แรงดันไฟฟ้า: | 220v / 380V / 415V / 440V |

