ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว
-
เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย
-
เครื่องรั้วปมคงที่
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายม้วน
-
เครื่องตาข่ายลวดเชื่อม
-
เครื่องเชื่อมตะแกรงเหล็ก
-
เครื่องลวดหนามมีดโกน
-
เครื่องทำรั้วการเชื่อมโยงโซ่
-
เครื่องวาดลวดเหล็ก
-
เครื่องยืดและตัดลวด
คำหลัก [ 2500mm wire fence machine ] การจับคู่ 146 ผลิตภัณฑ์.
ความกว้างของตาข่าย 2.5 ม. เครื่องเชื่อมแผงรั้วตาข่ายประหยัดพลังงาน
| ชื่อสินค้า: | เครื่องเชื่อมแผงรั้วตาข่าย |
|---|---|
| น้ําหนัก: | 6500กก |
| โวลเตชั่น: | 380V / 50HZ / กำหนดเอง |
ไลน์ไวร์ ออโต้ ฟีดดิ้ง บ้าน อาคาร รั้ว แผงตาข่าย เครื่องเชื่อม 200A
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมแผงรั้วตาข่าย |
|---|---|
| มีบริการหลังการขาย: | วิศวกรพร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ บริการบำรุงรักษาและซ่อมแซมภาคสนาม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 2.5-6มม |
ขนาดรู 50 * 200 มม. Anti Clime 3d Fence เครื่องเชื่อมตาข่าย 380Volt
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมรั้วตาข่าย 3 มิติ |
|---|---|
| มีบริการหลังการขาย: | วิศวกรพร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ บริการบำรุงรักษาและซ่อมแซมภาคสนาม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 2.5-6มม |
เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรงแบบยืดหยุ่น 380V
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง |
|---|---|
| ขนาดตาข่าย: | 100 * 100 มม. - 300 มม. * 300 มม. (ปรับได้) |
| มีบริการหลังการขาย: | วิศวกรพร้อมให้บริการเครื่องจักรต่างประเทศการว่าจ้างและการฝึกอบรม |
หน้าจอสัมผัส CNC 415V 12m เครื่องตาข่ายเสริม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | การเสริมการเชื่อมด้วยตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 5-12mm |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V / 220V / 415V / 440V |
เครื่องตาข่ายเสริมแรงที่แม่นยำ BRC ทางหลวงไฟฟ้า
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 5-12mm |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V / 220V / 415V / 440V |
CE Coil Feeding เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย 100 ม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายม้วน |
|---|---|
| ความหนาของแผ่นโลหะ: | 30mm |
| น้ำหนักเครื่อง: | 4.5T |
กึ่งอัตโนมัติ 7.5KW 4mm แกนเสริมเครื่องเชื่อมตาข่าย
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย |
|---|---|
| มีบริการหลังการขาย: | วิศวกรพร้อมให้บริการในต่างประเทศเครื่องจักรสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอ |
| ได้รับการรับรอง: | CE |
30mm โป้เหล็ก Siemens Plc Mesh เครื่องปั่นหลุมขนาด 100 * 100mm
| ชื่อสินค้า: | เครื่องเชื่อมไวร์เมช |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 3-6มม |
| โวลเตชั่น: | 220V/380V/415V/440V |
GWC 2500D Touch Screen เครื่องเชื่อมเหล็กเส้น 15KW
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย |
|---|---|
| หม้อแปลงเชื่อม: | 200KVA (ระบายความร้อนด้วยน้ำ) |
| เชื่อมวัสดุอิเล็กโทรดทองแดง: | โครเมียมเซอร์โคเนียมทองแดง |

