ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว
-
เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย
-
เครื่องรั้วปมคงที่
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายม้วน
-
เครื่องตาข่ายลวดเชื่อม
-
เครื่องเชื่อมตะแกรงเหล็ก
-
เครื่องลวดหนามมีดโกน
-
เครื่องทำรั้วการเชื่อมโยงโซ่
-
เครื่องวาดลวดเหล็ก
-
เครื่องยืดและตัดลวด
คำหลัก [ 2500mm wire fence machine ] การจับคู่ 146 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย 160KVA 7.5KW 3000mm ที่แม่นยำ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 3.0-6.0 มม |
| ตาข่ายกว้าง: | Max. สูงสุด 3000mm 3000 มม |
รถไฟฟ้าป้องกัน 50 * 200mm อัตโนมัติ welded เครื่อง Mesh สายใยสําหรับ 3d รั้ว
| ชื่อสินค้า: | เครื่องเชื่อมรั้วตาข่าย |
|---|---|
| วิธีการเชื่อม: | โดยการเชื่อมแบบต้านทาน |
| ความเร็วในการเชื่อม: | 75 ครั้งต่อนาที |
ความยาวตาข่าย 6 ม. เครื่องรั้วตาข่ายลวดเชื่อม Panasonic PLC ควบคุม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมแผงรั้วตาข่าย |
|---|---|
| มีบริการหลังการขาย: | วิศวกรพร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ บริการบำรุงรักษาและซ่อมแซมภาคสนาม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 2.5-6มม |
Plc เครื่องเชื่อมสาย Mesh สําหรับความสูง 2.5m Brc รางหญ้า
| ชื่อสินค้า: | เครื่องปั่นเครือสาย BRC |
|---|---|
| การให้อาหารสายยาว: | ขดลวด |
| การให้อาหารแบบสายข้าม: | ตัดล่วงหน้า |
Schneider Switch 60PCS เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย 70 เท่า
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 3-6mm |
| ได้รับการรับรอง: | CE |
PLC Servo Motor 7.5kw เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย, เครื่องลวดตาข่ายสแตนเลส
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 3-6mm |
| ได้รับการรับรอง: | CE |
หน้าจอสัมผัส 65 ครั้ง 1.5 ตันเครื่องเชื่อมเหล็กเส้น 11KW
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย |
|---|---|
| ความหนาของเหล็กเส้น: | 3.0-8.0 มม |
| ความกว้างของตาข่าย: | 1000-3000mm |
PLC Park Double 2500mm เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว |
|---|---|
| มีบริการหลังการขาย: | วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศบริการบำรุงรักษาและซ่อมแซมภาคสนามการสนับสนุนด้านเทคนิค |
| การประกัน: | 2 ปี |
สวนควบคุมตัวเลข 160KVA เครื่องเชื่อมรั้วตาข่าย
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 656 มม. และ 868 มม |
| ตาข่ายกว้าง: | 2500mm |
50HZ CNC PLC AC380V เครื่องเชื่อมรั้วตาข่าย
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว |
|---|---|
| ระบบควบคุม: | PLC + หน้าจอสัมผัส, Panasonic PLC |
| การประกัน: | 2 ปี |

